① An sanye shi da fitilun LED na layuka biyu sama da ƙasa & fitilu masu gudu na rana;
② Osram LED fitilu yana ba da tabbacin haske da rayuwar sabis.
③ Zane-zanen fitilun mota yana da sauƙi kuma na baya tare da salon mutum;
④ Babban gilashin iska, kwalkwali mai faɗi da fitilolin mota sun dace daidai.Bayan cikakken yin la'akari da ƙirar aerodynamic, gabaɗayan taron gaba yana daidai da abin hawa.
Multifunctional 7-inch TFT LCD kayan aiki:
① Gina-in high yi haske firikwensin haske, wanda zai iya ta atomatik matsawa tsakanin rana da kuma yanayin dare;
② Aikin ID mai kiran Bluetooth;
③A dubawa yana da sauƙi kuma nuni a bayyane yake;
④ECU kuskure nuni, baturi girma nuni, mai nuna haske haske, da dai sauransu.
①Smart keyless farawa tsarin;
②Backlit LED rike sauyawa, yana iya zama a bayyane a bayyane da dare, sanye take da aikin dumama lantarki don hannayen hannu;
③Sai maɓallai na yau da kullun, ƙari na maɓallin walƙiya biyu da maɓallin wuce gona da iri;
①The na'ura mai aiki da karfin ruwa damping irin inverted gaban girgiza absorber, 41mm diamita ciki Silinda, da sauri amsa yanayin hanya da inganta lafiya;
②Madaidaicin juriya na matakan 7 tare da daidaitaccen gyare-gyare yana da ƙarfin ɗaukar girgiza, yana iya saduwa da yanayin hanyoyi daban-daban.
③Sanye take da alamar Nissin caliper tare da kyakkyawan aikin bracking.
①A 320mm babban diamita iyo biyu-disc birki inganta birki yi, a lokaci guda rage nauyi na birki Disc, game da shi rage nauyi na dakatarwa, inganta da dakatar ji na ƙwarai, da kuma kyakkyawan inganta aiki na abin hawa.
② An sanye shi da Nissin caliper tare da piston hudu, yana taimakawa tsarin hana kulle-kulle na ABS mai tashar biyu don inganta aikin aminci na abin hawa lokacin birki.
① Haɗaɗɗen ƙirƙira aluminum gami babba da ƙananan faranti masu haɗawa na iya tabbatar da aikin.
① An sanye shi da magoya bayan Panasonic don samar da zafi mai ƙarfi har ma da cunkoson hanyoyin birane.
② Inganta yanayin kwararar iska na radiator yadda ya kamata, haɓaka ƙarfin watsawar zafi na radiator da sanyaya injin da kayan haɗi, don rage asarar wutar injin;
③An samar da murfin tankin ruwan robo mai kauri don kariya sosai daga abubuwa masu wuya.
① Hadakar aluminum gami gaban babur, wannan zane yana taimakawa wajen inganta tsauri da ƙarfin firam;
②Madaidaicin tsagi na kebul na anti-wear yana guje wa juzu'i kai tsaye tsakanin wayoyi da firam.
① The ruwa-digo siffa lebur bakin da manyan-kaifi 18 man fetur tank;
② Siffar ta zagaye, fasahar zanen ta dace da daidaitattun abubuwan da ake buƙata na matakin matakin mota, sanya haske mai launi, hue da jikewa ya fi kyau.
①800CC V-dimbin yawa biyu Silinda takwas bawul ruwa mai sanyaya engine, da pistons na Silinda a kan bangarorin biyu shinge kashe inertia lokacin da aiki, rage vibration na abin hawa, shi ne fi so engine for cruising babur.
②Delphi EFI tsarin sanye take da shigo da FCC kama, da kama ƙarfi ne matsakaici, da kuma ikon daidaita shi ne santsi;
Matsakaicin iko shine 45kW/6500rpm, kuma matsakaicin karfin juyi shine 72N.m/5500rpm.
① An tsara wurin zama don dacewa da hawan direba, mai laushi don yin hawan daɗaɗɗa;
② Wurin da aka haɗa ya dace sosai tare da salon abin hawa, mai sauƙi kuma yana da kyau.
① Gates iri bel da pulleys amfani a cikin drive tsarin, tare da babban ƙarfi, karfi juriya da m sassauci;
② Karancin amo yayin hawan, babu ruwan mai da ake buƙata, tsawon sabis, da rashin kulawa;
③ Canjin kayan aiki yana da santsi, kuma babu damuwa yayin hawa.
① The raya buga absorber da aka soma yin amfani da Yu An sanannun iri , za a iya gyara daidai, high ƙarfi da daidaitacce spring,
②Madaidaicin juriya na matakan 7 yana da ƙarfin shaƙar girgiza, yana iya saduwa da yanayin hanya daban-daban.
① The 300mm raya guda faifai, tare da Nissin calipers, samar da wani m raya birki tsarin;
② An samar da tsarin hana kulle-kulle ABS na tashoshi biyu don tabbatar da amintaccen hawan.
① The aluminum gami frame wuce daban-daban yi gwajin;
② Duk abin hawa yana amfani da sassa na jabu waɗanda ke da fa'idodin nauyi mai nauyi, ƙarfi mai ƙarfi, da ƙarfin ɗaukar nauyi.
① Haɗe-haɗen fitilun wutsiya na LED suna da haske sosai lokacin hawan dare.
① Ƙaƙƙarfan ƙafafun gaba da na baya suna sanye da tayoyin CST, waɗanda ke da fa'idodin riko mai ƙarfi, kyakkyawan aikin magudanar ruwa da kwanciyar hankali na tuki mai sauri;
② 200mm nisa ta baya, haɓaka kwanciyar hankali na abin hawa, haɓaka yankin mannewa tare da ƙasa, rage girman birki yadda ya kamata;
③ Tafukan gaba da na baya sanye take da NTN bearings tare da babban aiki da tsawon rayuwar sabis.
① Zane mai dadi;
②Hanyar da aka ƙera a kwance yana iya rage ƙoƙarin hawa;
③Cikakken madaidaicin madaidaicin ƙafar ƙafar gaba, lever gear, fedal ɗin birki da fendal ƙafa suna cikin hoto ɗaya, kuma motsin kaya da aikin birki abu ne na halitta da kwanciyar hankali.
① Firam ɗin shimfiɗar jariri yadda ya kamata yana watsa girgizar injin bayan binciken NVH
Matsala (ml) | 800 |
Silinda da lamba | Injin nau'in V-Silinda biyu |
Ƙunƙarar bugun jini | 8 |
Bawuloli da Silinda (pcs) | 4 |
Tsarin bawul | saman camshaft |
rabon matsawa | 10.3:1 |
Bore x bugun jini (mm) | 91X61.5 |
Matsakaicin ƙarfi (kw/rpm) | 42/6000 |
Matsakaicin karfin juyi (N m/rpm) | 68/5000 |
Sanyi | SANYANIN RUWA |
Hanyar samar da mai | EFI |
Gear motsi | 6 |
Nau'in Shift | SHIFT KAFA |
Watsawa |
Tsawon × nisa × tsawo(mm) | Saukewa: 2390X870X1300 |
Tsayin wurin zama (mm) | 720 |
Fitar ƙasa (mm) | 130 |
Ƙwallon ƙafa (mm) | 1600 |
Jimlar nauyi (kg) | |
Nauyin Nauyin (kg) | 271 |
Girman tankin mai (L) | 18 |
Tsarin tsari | Raba shimfiɗar jariri |
Matsakaicin gudun (km/h) | 160 |
Taya (gaba) | 140/70-ZR17 |
Taya (baya) | 200/50-ZR17 |
Tsarin birki | Nau'in diski na hydraulic caliper na gaba / baya tare da tashar ABS biyu |
Fasahar Birki | ABS |
Tsarin dakatarwa | Nau'in diski na hydraulic |
Kayan aiki | Bayani: TFT-LCD |
Haske | LED |
Hannu | |
Sauran daidaitawa | |
Baturi | 12V9 ku |
Zaɓuɓɓuka launi a gare ku zaɓi: duhu kore, baki mai haske, baki matte, siminti launin toka
Cement Grey
Koren duhu
Matte Black
Baƙar fata mai haske