
Ƙarfin XS800N ya fito ne daga 800cc V-twins, mai sanyaya ruwa, injin bawul takwas tare da matsakaicin ƙarfin 39kw / 6750rpm da matsakaicin matsakaicin 58nm / 5750rpm, wanda ya dace da akwatin gear guda shida, tsarin Delphi EFI da 13l tankin mai.
Fitowar injin V-twins na XS800N ya bi tsarin sanyaya iska na kakannin Harley, amma injin mai sanyaya ruwa ne.Babban ƙirar tanki mai sanyaya ruwa yana ba da tasirin sanyaya mai ƙarfi, haɓaka ƙarfi, da tsawaita rayuwar injin.Rufin tankin ruwa na ƙarfe zai iya hana tasirin manufa kamar duwatsu.
750mm ƙananan tsayin wurin zama, mai sauƙin sarrafawa, mahaya daga tsayin mita 1.6 zuwa 1.8 na iya hawa.Za'a iya wargaza kujerar salon TUCK DA ROLL a raba (kujeru guda ɗaya da biyu za'a iya wargaza a maye gurbinsu, wanda zai iya zama mutum ɗaya ko mutum biyu).


LED retro zagaye fitilolin mota, hasken rana Gudun fitilu daidaitacce a cikin fashion fari da na bege rawaya.
Siffar mai ɗaukar girgiza kai tsaye, jujjuyawar tsari, ƙirar abin girgiza mai jujjuyawa Tsarin jujjuyawar Siffar madaidaiciyar tsarin jujjuyawar, mafi kwanciyar hankali da kwanciyar hankali don tuƙi na dogon lokaci.


Dual-channel automotive-grade ABS, gaba da raya dual-tashar ABS anti-kulle birki tsarin, sanye take da gaba da hudu-piston calipers a lokaci guda.
An kiyaye shi daga ƙasa da datti, ƙarancin girgiza da hayaniya, da sauƙin kulawa.


Za'a iya canza matsayi na siginar juyawa don saduwa da abubuwan da ake so na masu mallaka daban-daban, kuma aikin ya dace
DIY zane don aminci gard.Hagu da dama na firam suna sanye take da sukurori da aka tanada don sandunan gadi don saduwa da buƙatun aminci na hawa.
Gefen guda ɗaya tare da muffles biyu.







Matsala (ml) | 800 |
Silinda | V-biyu |
Ƙunƙarar bugun jini | 4 bugun jini |
Valves per cylinder (pcs) | 4 |
Tsarin bawul | Babban camshaft, bawul 8 |
rabon matsawa | 10.5: 1 |
Bore x bugun jini (mm) | 82*61.5 |
Matsakaicin ƙarfi (kw/rpm) | 39/6750 |
Matsakaicin karfin juyi (N m/rpm) | 58/5750 |
Sanyi | Ruwa |
Hanyar samar da mai | EFI |
Fara | Farawa lantarki |
Gear motsi | International 6 gear |
Tsawon × nisa × tsawo(mm) | 2220*805*1160 |
Tsayin wurin zama (mm) | 750 |
Fitar ƙasa (mm) | 180 |
Ƙwallon ƙafa (mm) | 1530 |
Jimlar nauyi (kg) | 365 |
Nauyin Nauyin (kg) | 226 |
Girman tankin mai (L) | 13l |
Matsakaicin gudun (km/h) | 160km/h |
Girman baki (gaba) | 2.5x19 |
Girman baki (baya) | 3.50×16 |
Taya | C907Y |
Taya (gaba) | 100/90-19 |
Taya (baya) | 150/80-16 |
Kayan aiki | Ruwa |
Haske | LED |
Baturi | 12v9 ku |
Anti block | ABS |