- Inji mai ƙarfi da kwanciyar hankali tare da kyakkyawan aiki da kulawa mai daɗi.
- Fitilar kai-An inganta tare da yawan gani da nunin mutum ɗaya.
- Babban girman gaba & birki na baya suna tabbatar da amincin hawa.
- Ingantattun abin sha na baya yana inganta tsattsauran ra'ayi da kulawa, yana sa hawan ya fi dacewa.
Injin
 				Chassis
 				Sauran sanyi
 			 				Injin 				 			
 			| Matsala (ml) | 250 | 
| Silinda da lamba | madaidaiciya silinda guda ɗaya | 
| Ƙunƙarar bugun jini | 42/6000 | 
| Bawuloli da Silinda (pcs) | 4 | 
| Tsarin bawul | Babban camshaft guda ɗaya | 
| rabon matsawa | 10.8:1 | 
| Bore x bugun jini (mm) | 69*68.2 | 
| Matsakaicin ƙarfi (kw/rpm) | 18.5/8500 | 
| Matsakaicin karfin juyi (N m/rpm) | 23.0/6500 | 
| Sanyi | SANYANIN RUWA | 
| Hanyar samar da mai | EFI | 
| Gear motsi | 6 | 
| Nau'in Shift | Manual | 
| Watsawa | Tukar sarka | 
 				Chassis 				 			
 			| Tsawon × nisa × tsawo(mm) | 2000*760*1060 | 
| Tsayin wurin zama (mm) | 780 | 
| Fitar ƙasa (mm) | 150 | 
| Ƙwallon ƙafa (mm) | 1320 | 
| Jimlar nauyi (kg) | 305 | 
| Nauyin Nauyin (kg) | 155 | 
| Girman tankin mai (L) | 14l | 
| Tsarin tsari | rataye | 
| Matsakaicin gudun (km/h) | 120km/h | 
| Taya (gaba) | 110*70*16 | 
| Taya (baya) | 140*70*16 | 
| Tsarin birki | diski | 
| Fasahar Birki | Na'ura mai aiki da karfin ruwa Disc | 
| Tsarin dakatarwa | Na'ura mai ɗaukar hoto mai jujjuyawar gaba | 
 				Sauran sanyi 				 			
 			| Kayan aiki | LCD SCREEN | 
| Haske | LED | 
| Hannu | Diamita mai canzawa guda ɗaya | 
| Sauran daidaitawa | |
| Baturi | 12V9 ku | 
 
             








 
              
              
              
             